Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย

Go down 
baimai
manamana
pakapol_07
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pakapol_07
ผู้ช่วยแอดมิน

แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyWed Apr 15, 2009 5:49 pm

(close)

Avira AntiVir Personal - Free Antivirus

Antivir Personal Edition : ฟรีแวร์โปรแกรมป้องกันแอนตี้ไวรัส (Anti-Virus Software) จากประเทศเยอรมันนี ที่ได้รับการยอมรับจากทั่วโลก ได้รับรางวัล THE BEST FREEWARE ของโปรแกรมประเภท AntiVirus จาก CHIP นิตยาสารคอมพิวเตอร์ชื่อดังระดับโลก มั่นใจได้ในเรื่องประสิทธิภาพและความปลอดภัย ลูกเล่นและ ความ สามารถไม่แพ้โปรแกรมอื่นๆ ปราบไวรัสได้มากว่า 300,000 ชนิด พร้อมระบบการ อัพเดท ข้อมูลไวรัสในเครื่องท่าน แบบอัตโนมัติ ให้ไม่ล้าหลัง และตามไวรัสเหล่าร้ายทันละครับ เรียกได้ว่าเป็นดาวรุ่งพุ่งแรงที่คอ อินเตอร์เน็ต และดาวน์โหลดจะพลาดไม่ได้ ....

มีโปรแกรมนี้เอาไว้ เปรียบเสมือนมี หน่วยรักษาความปลอดภัย (รปภ.) ชั้นดี ประจำการอยู่ในเครื่องคอมพิวเตอร์ของท่าน เพื่อป้องกันกานบุกรุกต่างๆ จากเหล่าบรรดาไวรัส ละครับผม ... Note : โปรแกรมนี้ ทางผู้พัฒนา โปรแกรม (Program Developer) เขาได้แจกให้ ทุกท่านได้นำไปใช้ กับ ฟรี FREE !! นะครับผม โดยท่าน ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น ครับผม โดยท่านสามารถที่จะติดต่อกับทาง ผู้พัฒนาโปรแกรมนี้ได้ทาง Web Board (Discussion Board) (ภาษาอังกฤษ) ได้เลย นะครับผม ... .. เป็นของฟรีใช้ได้ดีกินแรมน้อยมากๆอัพเดสฟรีของเยอรมันครับผมใช้อยู่อยากแนะนำครับ
http://www.thaiware.com/main/download.php?id=4220&mirror=0
ขึ้นไปข้างบน Go down
manamana
ผู้ทรงเกียรติ

แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyWed Apr 15, 2009 10:29 pm

ผมก็ใช้อยู่ครับ ใช้ดีจริงๆครับ แถมอัปเดทให้ทุกวัน ทำให้ทันปัจจุบันดีครับ
baimai
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyWed Apr 15, 2009 10:54 pm

น่าลองๆ

ขอบคุณค่ะ ท่านนายพล Laughing
http://baimai.darkbb.com
kaenpol

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyTue Apr 28, 2009 10:11 pm

ขอบคุณมากครับพี่ภัค จะลองดูครับ bounce
pakapol_07

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyThu Apr 30, 2009 9:12 pm

kaenpol พิมพ์ว่า:
ขอบคุณมากครับพี่ภัค จะลองดูครับ bounce

ยินดีต้อนรับพี่แก่นพลสู่บ้านหลังน้อยน้อยแต่บ้านแต่ใจเจ้าของบ้านไม่น้อยนะครับ
kimjijang2324
ลูกบ้านใบไม้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyThu May 07, 2009 11:00 am

ขอบคุณครับ
DJ_sang
DJ_sang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyThu May 07, 2009 6:38 pm

ไม่ต้องลองครับ ใช้เลย
ผมการันโรตี ว่าของเขาดีจริงๆครับ..ฟรีด้วย ฮิฮิ
KIRA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย   แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย EmptyFri May 15, 2009 6:18 pm

thank you Cool

แนะนำโปรแกรมกำจัดไวรัสเป็นของฟรีใช้ได้ดีด้วย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1