Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
baimai
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ

ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล   ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล EmptyThu May 07, 2009 1:06 pm

คุณภคพล จะเป็นผู้ดูแลห้องนี้นะคะ รวมถึงท่านอื่นๆด้วย ที่มีความรู้ทางด้านนี้

แก้ไขล่าสุดโดย baimai เมื่อ Fri May 08, 2009 11:10 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://baimai.darkbb.com
Midobun7
ทีมงาน
ทีมงาน
Midobun7

ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล   ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล EmptyThu May 07, 2009 2:59 pm

มาคอยหัวหน้าวงครับ เมื่อไหร่จะมาเนี่ย นักร้องมารอแล้ว ขนเครื่องมาเร้ววววววว Razz
pakapol_07
ผู้ช่วยแอดมิน
ผู้ช่วยแอดมิน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล   ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล EmptyThu May 07, 2009 8:21 pm

Midobun7 พิมพ์ว่า:
มาคอยหัวหน้าวงครับ เมื่อไหร่จะมาเนี่ย นักร้องมารอแล้ว ขนเครื่องมาเร้ววววววว Razz

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ช่วยกันเปิดห้องนี้รับรองได้เลยว่าทุกท่านที่ชอบร้องคาราโอเกะจะไม่ตกยุคอย่างแน่นอนทุกท่านจะมีเพลงใหม่ไปร้องกันทุกเดือน
ครับมิดี้สามารถนำไปเติมทุกโปรแกรมที่เล่นคาราโอเกะได้ไม่ว่าจะเป็นคาราเอ็กพี่หรือนิคคาราโอเกะหรือวินคาราเอ็กพีก็ตามต่างเพื่อนสมาชิกท่านใดที่นำมิดี้ไปแล้วไม่เข้าใจวิธีเติมหรือเพิ่มโปรดตั้งในกระทู้ไว้ผมจะมาตอบให้ครับ..ขอบคุณครับ งวดแรกเริ่มเพลงเดือนมีนาเมษาเลยพรุ่งนี้ครับขอบคุณครับสุดท้าย
ถ้าเพื่อนสมาชิกที่มีความรู้หรือชอบเล่นคาราโอเกะก็ช่วยกันแนะนำให้เพื่อนสมาชิกท่านอื่นได้รู้ก็นะครับถือว่าเราอยู่บ้่านหลังเดียวกัน

ห้องนี้ คุณ pakapol_07 จะเป็นผู้ดูแล
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1