Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
soda
ผู้ทรงเกียรติ

เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์   เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์ EmptySat May 02, 2009 7:10 am

กดเพื่อรับฟัง
ดาวน์โหลดเชิญด้านล่างครับ
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=4C8FFB84EAK6SP9WLHTRZH7RW6MNP
ขึ้นไปข้างบน Go down
kaenpol

เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์   เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์ EmptySat May 02, 2009 10:27 am

เยี่ยมมากครับ ฟังเสียงที่เจ้าตัวเป็นคนเล่าเอง
โอกาสที่ข้อมูลจะคลาดเคลื่อนคงจะน้อย
ขอให้มีมาเรื่อยๆนะครับ
manamana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์   เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์ EmptySat May 02, 2009 11:02 pm

ผมขอขอบคุณ คุณ soda มากๆเลยนะครับ ที่นำเสียงสัมภาษณ์ ของนักร้องที่ผมชื่นชอบมากตอนสมัยยังเด็ก มาถ่ายทอดให้ฟัง ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

เบื้องหลังประกายเพชร สรหงส์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» อกโหยโรยแห้ง-ประกายเพชร สรหงส์